ตามหาโดจินค้าบบ~ อยากอ่านมาก แต่นึกชื่อเรื่องไม่ออก

พูดคุยเกี่ยวกับการ์ตูนโดจิน
Post Reply
prince1234
นักเสพหน้าใหม่

ตามหาโดจินค้าบบ~ อยากอ่านมาก แต่นึกชื่อเรื่องไม่ออก

Post by prince1234 » Sat Dec 23, 2017 4:17 am

คือผมเคยอ่านมาผ่านๆนานแล้ว ละนึกถึงอยากกลับไปอ่านอีกแต่จำชื่อเรื่องไม่ได้ จำเรื่องคร่าวๆประมาณนนี้คับ

"คือนางเอกเหมือนโดนเพื่อนหรือใครแกล้งเอาเสื้อผ้าไปซ่อนตอนทำธุระในห้องน้ำหรือห้องเปลี่ยนเสื้อผ้านี้แระจำไม่ได้ แล้วนางเอกเดินโป๊ในโรงเรียนเพื่อหาเสื้อผ้า บังเอิญมีนักเรียนคนหนึ่งมาเจอเข้า เลยโดน...เหมือนกับแบล๊คเมย์ไม่เอาความลับไปบอกใคร(หรือบอกพระเอก)อะไรประมาณนี้ นางเอกเลยยอมเพื่อรักษาความลับ ถ้าจำไม่ผิดน่าจะไป...กันบนดาดฟ้า ผมจำได้คร่าวๆมีตอนที่สอง ที่นักเรียนคนนี้พาเพื่อนอีกคนมารุมนางเอกด้วย ไม่แน่ใจว่าตอนสองหรืออยู่ตอนเดียวด้วยกัน ก็จำได้คร่าวๆประมาณนี้คับ"

ใครพอนึกได้รบกวนช่วยบอกด้วยนะคับ เรื่องนี้ออกแนว NTR (ถ้าจำไม่ผิดนะ)
0 x

my4922944
นักเสพหน้าใหม่
x 54
x 3

Re: ตามหาโดจินค้าบบ~ อยากอ่านมาก แต่นึกชื่อเรื่องไม่ออก

Post by my4922944 » Mon Feb 12, 2018 4:44 pm

ไม่ไหวครับนึกไม่ออก
0 x
Post Reply